Umargliptin
Cikakken Bayani
Tags samfurin
Girman Kunshin | samuwa | Farashin (USD) |
Sunan Sinadari:
(2R,3S,5R) -2- (2,5-difluorophenyl) -5- (2- (methylsulfonyl) pyrrolo [3,4-c] pyrazol-5 (2H, 4H, 6H) -yl) tetrahydro-2H -pyran-3-amin
Lambar SMILES:
N[C@@H]1[C@@H](C2=CC(F)=CC=C2F)OC[C@H](N3CC4=NN(S(=O)(C)=O)C= C4C3)C1
Lambar InChi:
InChi=1S/C17H20F2N4O3S/c1-27(24,25)23-7-10-6-22(8-16(10)21-23)12-5-15(20)17(26-9-12) 13-4-11 (18)2-3-14(13)19/h2-4,7,12,15,17H,5-6,8-9,20H2,1H3/t12-,15+,17- /m1/s1
InChi Key:
MKMPWKUAHLTIBJ-ISTRZQFTSA-N
Mabuɗin kalma:
Omarigliptin, MK-3102, MK3102, Marizev, 1226781-44-7
Solubility:Mai narkewa a cikin DMSO
Ajiya:0 - 4 ° C na gajeren lokaci (kwanaki zuwa makonni), ko -20 ° C na dogon lokaci (watanni)
Bayani:
Omarigliptin, wanda kuma aka sani da MK-3102, mai ƙarfi ne kuma mai hana DPP-4 mai tsayi don maganin ciwon sukari na 2 na mako-mako sau ɗaya. MK-3102 (omarigliptin), an gano shi azaman mai ƙarfi kuma zaɓi dipeptidyl peptidase 4 (DPP-4) mai hanawa tare da ingantaccen bayanin martaba na pharmacokinetic wanda zai dace don maganin ɗan adam sau ɗaya kowane mako kuma an zaɓi shi azaman ɗan takarar ci gaban asibiti. Omarigliptin a halin yanzu yana cikin ci gaban asibiti na kashi 3.
Saukewa: DPP-4